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Malengo Yetu Kwa Vijana

Uelewa na Chimbuko la Huduma za Kibenki kwa Vijana

Historia Yetu Juu ya Huduma na Mikakati Juu ya Vijana

Mafanikio Yetu Hadi Sasa

Mipango Yetu ljayo na,

Matarajio Kwa Mwaka 2025




Ahadi Yetu kwa Vijana

“ Kupitia mipango va Kkujitolea na
masuluhisho vya kifedha yanayolenga
vijana, tumejitolea kuwezesha Kkizazi
kijacho kwa dhamira thabiti, na juhudi
kubwa na maarifa, kwa ajili ya mabhitaji
yao na mafanikio ya baadae




Uelewa na Chimbuko la
Mipango ya Vijana CRDB Benki B8 B

teknolojia na
huduma za Kidijitali
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Ziada, beyond
traditional

banking
Kuanzisha a products

fully-fledged
digital banking
proposition

Bado Kuna
Kiwango Cha

Chini vya Ujuzi
na Elimu ya
Fedha



SEED CAPITAL FOR YOUTH
STARTUP AND WOMEN
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Kuwashirikisha Vijana Kwa Kutoa
Elimu ya Fedha na isiyo ya
Kifedha

pPango ’
‘Imbeju’ ili Kuwawezesha Vijana

na Wanawake Kwenye Biashara
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Kuzinduliwa Kwa Mafunzo Ya
Vijana “Graduate Trainee
Program”

Building a
M sustainable
Future

Historia Yetu katika Kuhudumia Vijana
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UNI LOAN

Uni Loan ni mkopo wa kidijitali kutoka Benki ya CRDB
unaomsaidia mwanafunzi wa chuo kulipa ada ya usajili

M H

odari

Ziara ya Mafunzo CRDB Benki Makao Makuu na Ofisi za Kanda
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Soft Life la kujisajili Chuoni

SimAccount
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og © « Kutoa Suluhu za Mikopo kwa Wazazi,
Mafanlklo Yetu Kwa G% Walezi, Wanafunzi wa Vyuo Vikuu na
v.ljal‘la Vijana wasio Shule

« Kutoa Elimu va Kifedha Kujenga
Uwezo na Maendeleao ya Biashara
Kwa Vijana

e Kutoa (VAS) Huduma na Bidhaa
zilizoongezwa Thamani Kama Bima |,
Pocket Money Solution na School
Management Solution
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I Jumla ya Amana | Kifedha (kupitia akaunti)




Mipango Yetu Kwa Vijana

Dhamira ya Kibenki Kufungua Fursa Kwa Vijana wa Kitanzania
kwa Vijana
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T Kuwezesha Maendeleo ya Kina Kuwezesha Upatikanaji na Kukuza Ushirikiano wa
"l kwa Vijana Ushirikishwaji wa Kifedha Kistratejia
N Hud Kuwapatia Vijana zana, maarifa na Kutoa suluhisho Jumuishi kwa kila Kushirikiana na Taasisi
guzo za Huduma za kuwajengea wa Kifedha , Kujiamini hatua ya maisha ya Vijana mbalimbali za Teknolojia na
Kibenki kwa Vijana na Kujitegemea Waelimishaji ili kuwafikia vijana

wengi

o Ujuzi wa Kifedha Mtindo wa Maisha wa Kibenki - Lifestyl o Fundisha Elimu ya Ufahamu

o Ushahimilivu wa Kifedha Safari Ya Mteja (Customer journey) o Kuongeza Thamani ya Mteja

o Ujasiriamali Huduma Bora Endelevu o Kuongeza Upatikanaji wa
Huduma

Maeneo ya Kuzingatia

Kundi Lengwa Vijana wa Umri wa Awali [Miaka O - 17] & Vijana Wenye Nguvu [Miaka 18 - 26]



1. Kuwezesha Ufikiaji wa

Kifedha na Ujumuisho
(Financial Inclusion)

Vijana Kufungua
Akaunti kwa njia
ya Kidijitali.

"« Kujitegemea

Tengeneza
Akaunti
Mahususi kwa
makundi yote ya
Vijana

Kurekebisha
akaunti za akiba
na bidhaa za
mMmikopo kwa
Vijana
wanaoanza

Kuhakikisha
uwepo
Mmashuleni wa
Taasisi
ZInazohudumia
Vijana
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2. Kuwajengea Vijana
Uwezo

Ongeza ujuzi wa
vijana kuptia
mafunzo, mijadal
Nna kampuni

Kushirikianana®

shule na ° Kutoa Zawadi  °
mashirika yasiyo mbalimbali kwa
ya Kiserikali vijana ktokana na
; PamMmoja na Elimu na
. Serikali . matumiziya
* kuongeza Elimu Kifedha

« za Vijana

Kukuza uwekaji
akiba na
mpangilio bora
wa matumizi
Kwa vijana
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3. Ushikishwaji wa Vijana
Kupitia Ubia

Kuimarisha
Ushirikiano na

« Mifumo ya Kitaifa
(RITA, HELSB)

Kushoirikiana na °,
mitandao ya Simu ,
kwa ajili ya mifumo
. ya malipo

", inayolenga vijana

Kushikiriana na
taasisi za Elimu
11 kuwafikia
vijana wengi

Kushirikiana na°®.
influencersna
celebrities
kuendesha Elimu
ya ushirikishwaji
wa Kifedha
(Financial
Inclusion).




Matarajio Yetu

Awamu Inayofuata Ya
Ukuaiji;

« Bunifu Mpya za Kidijitali
Kutokana na Mabadiliko vya
mahitaji ya Wateja na Mahitaji
ya Soko

e Kutumia Fursa za Technolojia
Mpya ili Kuwa Shindani KtK
Soko

« Kujenga Uwezo wa Ndani vya
Benki ili Kuweza Kuwahudumia
Vyema Vijana

« Boresha Mfumo wa lkolojia wa
Ushirika ili Kutengeza Matokeo
Bora.
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