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Tunakusikiliza

TAARIFA KWA WANAHISA

WA BENKI YA CRDB

Benki ya CRDB inawakumbusha Wanahisa wake wote ambao
hawajachukua gawio lililolipwa kati ya mwaka 2010 hadi mwaka 2023
kujaza fomu ya kumbukumbu za mwanahisa na baadae kulipwa gawio
kwa wakati. Mwanahisa anapaswa kuwasilisha fomu aliyoijaza kupitia

Matawi ya CRDB
Tovuti (https:/www.crdbbank.co.tz)
Makao makuu ya benki ya CRDB

Ambatanisha kitambulisho kimojawapo kati ya hivi vifuatavyo,
Kitambulisho cha utaifa, leseni ya udereva, hati ya kusafiria au
kitambulisho cha kura

Kwa mawasiliano na ofisi ya hisa tumia anuani ifuatavyo:
Ofisi ya Hisa

Makao Makuu ya Benki, Ghorofa ya 10

Barua pepe: shares_unit@crdbbank.co.tz

Namba ya kiganjani: 0755 197 700

Namba ya WhatsApp: 0767 757 215

Kwa idhini ya bodi
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Pascal Mihayo
Katibu
31 Januari, 2025




